Sáng ngày 28/5/2023, trong không khí mát dịu của ngày đầu hè, trường MN Đặng Xá đã tổ chức "Lễ tổng kết năm học 2022 – 2023 và vui tết thiếu nhi 01/6/2023" cho các bé.
Đến dự với lễ tổng kết năm học của trường MN Đặng Xá có các ông bà là Trưởng/phó ban đại điện CMHS trường, cùng sự hiện diện đầy đủ của BGH, CB - GV - NV và gần 600 học sinh của trường Mầm non Đặng Xá.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4249_cxxxx_ok_136202317.jpg?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4269_c_136202317.JPG?w=1130)
Mở đầu chương trình là các tiết mục văn nghệ đặc sắc do các bé trường MN Đặng Xá biểu diễn:
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4674_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4678_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4700_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4724_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4776_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4785_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4806_c_xxx_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4823_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4891_c_136202317.JPG?w=1130)
Sau phần văn nghệ, Cô Bùi Thị Bình – Hiệu trưởng nhà trường đã có bài phát biểu ngắn gọn, đầy đủ và ý nghĩa, tổng kết lại những thành tích mà nhà trường đã đạt được trong năm học 2022 - 2023, đồng thời gửi lời chúc tới các con có một mùa hè thật vui tươi và ý nghĩa.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4483_c_136202317.JPG?w=1130)
💐Nhà trường cũng vui mừng nhận những bó hoa tươi thắm và món quà từ BĐD CMHS nhà trường.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4508_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4517_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4521_c_136202317.JPG?w=1130)
☘️Trong buổi lễ, nhà trường đã trao tặng:
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4549_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4562_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4589_c_136202317.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4610-c_1362023174.JPG?w=1130)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4610_c_136202317.JPG?w=1130)
Nhà trường đã tặng Kỷ niệm chương Vì sự nghiệp giáo dục cho các cô giáo Nguyễn Thị Thu Hà- GV, Đặng Thị Sen- GV, Nguyễn Thị Hồng Thúy - PHT Các co giáo đã có những đóng góp sôi nổi trong các hoạt động phong trào của nhà trường.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4637_c_136202317.JPG?w=1130)
✅️ Giấy chứng nhận tốt nghiệp cho đại diện học sinh 5 tuổi ở 5 lớp Mẫu giáo lớn A1, A2, A3, A4, A5.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4655_c_136202317.JPG?w=1130)
Tặng quà cho HS có hoàn cảnh khó khăn
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4625_c_136202317.JPG?w=1130)
Tặng quà Tết thiếu nhi 01-6-2023
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://848683d837.vws.vegacdn.vn/UploadImages/mndangxa/2023_6/13/h2s4823_c_136202317.JPG?w=1130)
Tiết mục văn nghệ “Tạm biệt trường mầm non” đặc sắc đáng yêu đến từ các bé lớp MGL A đã khép lại chương trình văn nghệ chào mừng tổng kết năm học 2022-2023. Chúc các bé yêu của trường MN Đặng Xá có một mùa hè thật sôi nổi, vui vẻ và mạnh khỏe!