Giao lưu các trò chơi dân gian dung dăng dung dẻ- kéo cưa lừa xẻ- Nu na nu nống Đề tài: Vẽ chân dung mẹ
Người dạy: Hoàng Thị Công Hà - Nguyễn Thị Hà Thu. Chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam, cô và bé lớp D3 tham gia hội thi với tâm thế hứng khởi, vui vẻ! Đề tài nhận biết phân biệt "Đèn tín hiệu giao thông". Hoạt động tạo hình: Làm các loại túi thay túi nilon. Giáo viên: Nguyễn Thị Thanh Bình - Hoàng Thị Thanh Hoa. Lớp MGB C3 - Trường MN Đặng Xá. Cô Nguyễn Thị Quỳnh Châm - Nguyễn Thị Thảo lớp MGL A4 đã tổ chức hoạt động khám phá UDPPTT Monteserri với đề tài: Sự biến đổi màu của bắp cải tím. Các bé lớp MGL A4 rất hứng thú.
Một số hình ảnh của cô trò trong tiết học